விஜய் தலபதி 64: தலபதி 64 படத்தில் விஜய்க்கு காதல் செய்ய ரஷ்மிகா மந்தன்னா அல்லது ரகுல் ப்ரீத் சிங் ஆனால் கியாரா அத்வானி இல்லையா?

  • விஜய் அடுத்து நயன்தாராவுக்கு ஜோடியாக பிகில் நடிப்பார்
  • தலபதி 64 ஐப் பொறுத்தவரை, ரகுல் ப்ரீத் மற்றும் ரஷ்மிகா மந்தன்னா ஆகியோர் பெண் கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருவதாக வதந்தி பரவியது
  • லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கியுள்ள இப்படத்தில் கியாரா அத்வானி பெண் கதாநாயகியாக வருவார் என்று இப்போது யூகிக்கப்படுகிறது
விஜய் தலபதி 64: தலபதி 64 படத்தில் விஜய்க்கு காதல் செய்ய ரஷ்மிகா மந்தன்னா அல்லது ரகுல் ப்ரீத் சிங் ஆனால் கியாரா அத்வானி இல்லையா?
விஜய் தலபதி 64: கியாரா அட்வானி

தமிழ் நடிகர் விஜய் தனது 63 வது படமான பிகில் வெளியீட்டிற்கு தயாராகி வருகிறார், அதில் அவர் நயன்தாராவை ரொமான்ஸ் செய்வார். இந்த படம் அட்லீ இயக்கிய ஒரு விளையாட்டு அதிரடி மற்றும் இந்த தீபாவளிக்கு திரையரங்குகளில் வரவுள்ளது. 45 வயதான நடிகர் கடைசியாக ஏ.ஆர்.முருகதாஸ் ‘சர்க்கார்’ படத்தில் கீர்த்தி சுரேஷுடன் தனது முன்னணி பெண்ணின் பாத்திரத்தை எழுதினார். அதற்கு முன்பு, அவர் கடந்த காலங்களில் வெள்ளித்திரையில் காஜல் அகர்வால் மற்றும் சமந்தா அக்கினேனி ஜோடியாகவும் காணப்பட்டார்.

பிகிலுக்குப் பிறகு அவரது அடுத்த படத்திற்காக, பெண் முன்னணி குறித்து ஏற்கனவே வதந்திகள் தொடங்கியுள்ளன. ரகுல் ப்ரீத் சிங் அல்லது ரஷ்மிகா மந்தன்னா இருவரும் வெட்டுவார்கள் என்று முன்னர் ஊகிக்கப்பட்டிருந்தாலும், புதிய அறிக்கைகள் கியாரா அத்வானி தலபதி விஜயின் 64 வது படத்தில் விஜய்க்கு ஜோடியாக நடிப்பார் என்று தெரிவிக்கிறது.

இப்படத்தின் இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ், பாலிவுட் நடிகை கியாரா அத்வானிக்கு பெண் கதாநாயகியாக நடிக்க முடிவு செய்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இது பலனளித்தால், கியாராவும் கடந்த ஆண்டு தெலுங்கு திரையுலகில் கால்விரல்களை நனைத்த பின்னர் விரைவில் தமிழில் அறிமுகமாகவுள்ளார்.

படத்தின் ஸ்கிரிப்ட் கியாராவை மிகவும் கவர்ந்ததாக தகவல்கள் மேலும் வெளிவந்துள்ளன, அவர் தனது இந்தி திட்டங்களுக்கான படப்பிடிப்பில் தற்போது ஈடுபட்டுள்ளதால், அவரது பரபரப்பான கால அட்டவணையை சரிசெய்ய அவர் தயாராக உள்ளார்.

பட முன்னணியில், கியாரா அத்வானி இந்த நேரத்தில் தனது கிட்டியில் பல பாலிவுட் திட்டங்களை வரிசையாகக் கொண்டுள்ளார். பாக்ஸ் ஆபிஸ் பிளாக்பஸ்டர் கபீர் சிங்கில் ஷாஹித் கபூரின் காதல் ஆர்வம் ப்ரீத்தி சிக்கா சித்தரிக்கப்பட்ட பிறகு, அவர் அடுத்ததாக கரீனா கபூர் கான், அக்‌ஷய் குமார் மற்றும் தில்ஜித் டோசன்ஜ் ஆகியோருடன் நல்ல செய்தியில் திரை இடத்தைப் பகிர்ந்துகொள்வார். இந்த படம் இந்த ஆண்டு டிசம்பர் 27 ஆம் தேதி வெளியிடப்பட உள்ளது.

லக்ஷ்மி வெடிகுண்டுக்காக அக்‌ஷயுடன் மீண்டும் ஒன்றிணைவாள். பைப்லைனில் சித்தார்த் மல்ஹோத்ராவுக்கு ஜோடியாக ஷெர்ஷாவும் இருக்கிறார். இந்தூ கி ஜவானியில் மாணவர் 2 ஆம் ஆண்டின் புகழ் ஆதித்யா சீலை ரொமான்ஸ் செய்வதையும் அவர் காணலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *